data:post.body HIVI NDIO KONDOMU INAVYOWEZA KUPOTEA UKENI. ~ SIRI ZA AFYA BORA...

Recent Posts

HIVI NDIO KONDOMU INAVYOWEZA KUPOTEA UKENI.

kondomu hutumika kuzuia magonjwa mbalimbali ya ngono ikiwemo ukimwi pamoja na kuzuia mimba, pamoja na faida zake hizi kondomu hua kuna madhara madogo madogo ambayo huweza kutokea iwapo mtu akizitumia.
madhara haya madogo madogo hayakufanye uache kuitumia condomu kwani madhara ya kutotumia kondomu ni makubwa zaidi.
wakati wa tendo la ndoa kondomu inaweza ikapotea ndani ya uke na isionekane kabisa, hii inaweza kuleta mshtuko mkubwa kwa wahusika na kuhisi hali ya hatari imefika.
vitu gani husababisha kondomu kupotea ndani ya uke?

  • kutumia kondomu ambazo ni kubwa sana kuliko saizi ya uume wako.
  • kupasuka kwa kondomu ambako ni sababu ya kutumia kondomu zilizokwisha muda wake au kupatwa kwa joto sana.
  • kutoivaa vizuri mpaka mwanzo kabisa ya uume.
  • kutoishika vizuri wakati wa kuchomoa.
  • kuchelewa kuichomoa baada ya tendo.
je inaweza kupotea kabisa isipatikane tena?
hapana kondomu haiwezi kuingia ndani ya mlango wa uzazi, hivyo kama unaona imepotea basi lazima ipo katikati ya uke na mlango wa uzazi hivyo usipate wasiwasi kabisa kwamba kuna shida yeyote itatokea.

nifanyaje condom ikipotea ndani ya uke?
kondom ikiingia ndanin unaweza usiisikie iko sehemu gani hivyo wewe mwanamke jaribu kuingiza vidole vyako viwili mpaka ndani kabisa ya uke kisha ikamate na kuitoa nje, ukiona umeshindwa basi mwambie mpenzi wako ajaribu kuitoa kwani yeye anakua na nafasi nzuri zaidi ya kuitoa na wakati huo jaribu kusimama, kuweka mguu mmoja kwenye kiti, na kuchuchumaa.
kama ukishindwa kabisa nenda hospitali ambapo wahudumu wa afya wataitoa kondomu hiyo kirahisi sana na ni vizuri kuchukua na dawa za kuzuia mimba na magonjwa mengine kwani kuna uwezekano mkubwa mbegu za kiume zimemwagika ndani. 

                                                           STAY ALIVE

                                     DR.KALEGAMYE HINYUYE MLONDO
                                                      0653095635/0769846183

0 maoni:

Chapisha Maoni